Mafi kyawun fitilun titin hasken rana 7 Review

Fitilar hasken titin jagoran jagora na waje don zaɓinku

Fitilar titin hasken rana with 360° daidaitacce solar panels

Titan jerin SSL-615 wuraren da za a yi amfani da su

hasken titi

Samfurin amfani
  • Fasahar FAS: Taimakawa masu amfani da sauri gano wane ɓangaren hasken titin hasken rana ke da matsala.
  • Akwai fitilolin wutar lantarki guda 4.
  • Ayyukan dumama kai: kare amincin baturi a ƙarƙashin yanayin sanyi da kuma tsawaita rayuwar fitilar.
  • Akwai ƙarin tashoshin jiragen ruwa don haɗa fale-falen hasken rana, wutar lantarki da injin turbin iska.
  • Matsakaicin kusurwar daidaitawa na bangarorin hasken rana na iya kaiwa 65 °, wanda ya fi dacewa da ƙasashen da ke da latitude sama da 45 °.
  • ƙwararriyar ƙwararriyar nau'in haske na III: mafi girman tazarar fitila zuwa rabo mai tsayi. (Max4.5:1)
  • Ƙirar tsari mai ma'ana yana sa fitilar ta sami ƙarfi mai ɗaukar nauyi da ƙarfin juriya na iska.
samfurin video

Duk a cikin fitilun titin hasken rana ɗaya

Atlas Series wuraren da za a yi amfani da su 

hasken titi

Samfurin amfani
  • babban panel na LED don sararin haske mai faɗi; fakitin baturi na waje tare da kyamar zafi mai kyau.
  • sababbin fasaha guda uku, lokacin da ƙarfin baturi ya ragu (ikon baturi> 30%), haske har yanzu yana iya kiyaye 100%.
  • Fasahar TCS don yin baturi na gaske na iya aiki a wurare masu zafi har zuwa 60°.
  • Na'urori masu zaman kansu na duk mahimman abubuwan haɗin gwiwa ba su da cikakken ruwa kuma suna hana lalata.
  • 3 hanyoyin haske. Masu amfani za su iya daidaita yanayin haske da lokacin haske bisa ga canjin yanayi ko yanayin hasken rana.
  • Goyan bayan haɗin haɗin gwiwa na duniya, kusurwar shigarwa mai daidaitawa kyauta.
Samfura video

Sfitilun titi tare da aikin tsaftacewa ta atomatik

Thermos jerin wuraren da za a yi amfani da su 

hasken titi

Samfurin amfani
  • 4 Ƙirƙirar fasaha: Lokacin da ƙarfin baturi ya ragu (ikon baturi>30%), har yanzu haske na iya kiyaye 100%.
  • Fasahar FAS: Yana iya gano matsaloli da sauri tare da panel, baturi, allon hasken LED ko allon PCBA.
  • Fasahar TCS tana ba da damar baturi yayi aiki a yankin zafi da sanyi na -20°~60°.
  • ƙwararriyar nau'in haske na nau'in ƙwararru mai ƙarfi: rabo mafi girma daga fitila zuwa tsayi (Max4.5: 1)
  • Ayyukan tsaftacewa ta atomatik na hasken rana: ƙirar daskarewa, ƙirar ƙura, ƙura ta musamman da aikin kawar da dusar ƙanƙara.
  • Sharar mitar da za a iya daidaitawa
  • Na'urori masu zaman kansu na duk kayan aikin asali gaba ɗaya ba su da ruwa kuma suna jurewa lalata.
  • Canjin cajin samfurin ya fi 90%.
  • Goyan bayan haɗin haɗin gwiwa na duniya, ana iya daidaita kusurwar shigarwa da yardar kaina.
  • Ƙirar tsari mai ma'ana yana sa fitilar ta sami ƙarfin ɗaukar nauyi da juriya na iska
Samfura video

Jikin gilashin da ke hana fashewa hasken titin rana 

Basalt jerin SSL-912 wuraren da za a yi amfani da su 

hasken titi

Samfurin amfani
  • Hasken titin hasken rana Kadai a kasuwa tare da jikin gilashin da ke tabbatar da fashewar abubuwa, ƙirar ƙira daga iPhone
  • Fasahar FAS: Taimakawa masu amfani da sauri don gano wane ɓangaren hasken rana, baturi, allon hasken LED, ko allon PCBA yana da matsala
  • Canza fitilun da sauri a cikin daƙiƙa 5 da hannu, da sauri saduwa da buƙatu daban-daban na yanayin yanayin launi na LED.
  • Sabuwar abu + Sabuwar fasaha: fashewa-hujja mai zafin gilashin abu, biyu-Layer tsari magani na ƙarfe hannun riga: electrophoresis + foda spraying
  • ƙwararriyar ƙwararriyar nau'in haske na Nau'in III: mafi girman girman tazara na luminaire (Max4.5: 1)
  • Goyan bayan haɗin haɗin gwiwa na duniya, kusurwar shigarwa mai daidaitawa kyauta.
  • Sama mai duhu (0 haske mai gurɓatawa ga birni), Abokan Eco
Samfura video

Sfitilun titi tare da aikin sarrafa nesa

Arges jerin SSL-06M wuraren da za a yi amfani da su 

hasken titi

Samfurin amfani 
  • Ƙarfe na sanyi na waje; babban LED panel don faffadan haske yankin.
  • 3 sabbin fasahohi: lokacin da ƙarfin baturi ya ragu (ikon baturi>30%), har yanzu haske na iya kiyaye 100%.
  • Fasahar TCS don yin baturi na iya aiki a wurare masu zafi har zuwa 60°.
  • Kuna da alamun wutar lantarki 4 LED.
  • Na'urori masu zaman kansu na duk mahimman abubuwan haɗin gwiwa ba su da cikakken ruwa kuma suna hana lalata
  • Hanyoyin haske guda uku. Masu amfani za su iya gwargwadon canje-canjen yanayi ko yanayin hasken rana daidaita yanayin haske da lokacin haske.
SCL-01N wuraren da za a yi amfani da su

hasken titi

Samfurin amfani 
  • Mai haske & Mai ɗorewa; Babban haske har zuwa 3000LM.
  • Ikon nesa don daidaita haske da lokacin haske;
  • Yanayin haske 3 don zaɓi: M1: yanayin bazara, M2; yanayin hunturu M3: Yanayin biki/ abincin dare.
  • Yanayin hasken PIR.
  • Alamar ƙarfin baturi.
  • Lokacin da ƙarfin baturi ya ragu (ikon baturi> 30%), ana iya kiyaye haske a 100%
  • An ƙara lokacin hasken wuta zuwa kwanaki 7.
Samfura video

Sfitilun titi tare da yanayin canza haske na PIR.

Tucano jerin Saukewa: SCL-03 wuraren da za a yi amfani da su

hasken titi

Samfurin amfani 
  • Jikin Aluminum, Cantilever Arm patent ƙira.
  • Mai haske & Mai ɗorewa; Babban haske har zuwa 3000LM.
  • Yanayin haske 3 don zaɓi: M1: yanayin bazara, M2; yanayin hunturu M3: Yanayin biki/ abincin dare.
  • Yanayin hasken PIR.
  • Alamar ƙarfin baturi.
  • Lokacin da ƙarfin baturi ya faɗi (ikon baturi> 30%), ana iya kiyaye haske a 100%,
  • An ƙara lokacin hasken wuta zuwa kwanaki 7.
Samfura video

Yadda hasken titi na rana ke aiki

Hasken rana ya ƙunshi sassa huɗu ne, fitilun LED na shugabannin fitilun kan titi. Mai kula da sandunan fitilun titi, fale-falen fale-falen da fitilun titin hasken rana.

Fitilar titin hasken rana na amfani da hasken rana don cajin baturi a rana da kuma canza hasken rana zuwa makamashin lantarki. Sannan tana ba da wuta ga fitilun LED na haɗaɗɗun fitilolin hasken rana da daddare don samun hasken tsaro daga faɗuwar rana zuwa wayewar gari. Yana iya tattarawa da adana makamashi ko da a ranakun damina. Tsarin hasken titi na hasken rana na iya ba da garantin aiki na yau da kullun na sama da kwanaki 15 a cikin ruwan sama.

Kula da hasken titin hasken rana

Saboda abubuwan da ke cikin tsarin hasken titi na hasken rana suna da tsawon rayuwa daban-daban, baturi da na'urar kula da hasken titi na rana sune manyan abubuwan da ke sarrafa haske da lokacin haske.

Idan ka ga hasken titi bai ishe shi ba, sai ka fara duba wutar lantarki, sannan ka duba na’urar sarrafa hasken titin hasken rana a lokaci guda. Kowane mai sarrafa masana'anta yana da jagorar koyarwa kuma gabaɗaya sanye take da haske mai nuna halin aiki. Dangane da wannan, ana iya yanke hukunci da farko ko tsarin hasken titi na hasken rana yana aiki akai-akai.

Me yasa zabar hasken titin jagoran hasken rana

Ajiye makamashi: Haske mai ƙarfi da fitilun titin hasken rana ke samarwa ana ba da shi ta hanyar canjin hoto na hasken rana, wanda ba shi da iyaka.

Kariyar muhalli: Aiwatar da fitilun titin hasken rana babu gurɓatacce, babu hayaniya, babu radiation.

Tsaro: babu haɗari kamar girgiza wutar lantarki, wuta,

Mai dacewa: shigarwa yana da sauƙi, babu buƙatar waya ko "buɗe ciki" don tono ginin ƙasa, babu ƙarancin wutar lantarki da iyakancewar wutar lantarki.

Dogon rayuwa: babban abun ciki na fasaha, tsarin sarrafawa, kayan haɗi sune alamun duniya, ƙira mai hankali, ingantaccen inganci

Amfani da yawa: Ana amfani da shi sosai a cikin hasken waje, kamar hasken hanya a birane, gundumomi, garuruwa da ƙauyuka. Ko hanyoyin kasa, manyan titunan birane, wuraren shakatawa, wuraren shakatawa da wuraren ajiye motoci.

Hasken fitilun titin hasken rana yana haifar da hasken da ba na kai tsaye ba maimakon filaye masu haske, don haka inuwar da aka samar suna da laushi da haske, wanda ya fi dacewa da hasken titi.

Wurin shigar da hasken titin hasken rana.

Yawancin fitilun kan titi masu amfani da hasken rana ana iya haskaka su na tsawon sa'o'i takwas zuwa tara muddin sun cika. Lokacin zabar hasken titi, yakamata kuyi la'akari da sashin hanyar da za'a girka. Lokacin zabar fitilun titi, ya kamata a yi la'akari da sashin hanyar da za a girka.

Sashe daban-daban da mahalli sun bambanta, don haka ƙayyadaddun abubuwan da za a zaɓa sun bambanta. Misali, fadin hanyoyin tituna a yankunan karkara bai kai mita goma ba, kuma galibinsu suna tsakanin mita hudu zuwa shida, don haka adadin watts da shugaban fitilar ya zaba ya kamata ya isa saman titin wannan fadin.

1. Rana tana da yawa da kwanciyar hankali. Fitilar titin hasken rana na buƙatar hasken rana don amfani da hasken rana don aiki. A cikin rana da kwanciyar hankali ne kawai za a iya amfani da fitilun titin hasken rana don yin haske sosai.

2. Yankuna masu nisa ko wurare ba tare da tsayayyen wutar lantarki ba. Fitilar titin hasken rana suna da tsarin samar da wutar lantarki mai zaman kansa. Ba za mu iya kashe ɗaya daga cikin fitilun ba, sauran fitilun kan titi har yanzu suna iya yin haske akai-akai. A wasu wuraren da rashin isassun wutar lantarki ko samar da wutar lantarki mara ƙarfi, fitilun titin hasken rana shine mafita mafi kyawun haske.

3. Zaɓi fitilun titin hasken rana gwargwadon hasken da kuke buƙata. Haske na iya haifar da yanayi don sa mutane su ji daɗi. Hakanan zaka iya amfani dashi don hasken hanya, wanda ya dace da masu tafiya a ƙasa da masu tuƙi.

Me zabi mu

Lokacin zabar fitilun titin hasken rana, la'akari da farashin hasken titin hasken rana yayin la'akari da ingancin samfurin. Fitilolin mu na titin hasken rana suna da lokacin garanti na shekaru uku, wanda ya fi tsayi iri ɗaya. Don haka a nan za ku iya samun fitulun titin hasken rana masu tsada sosai.

Babban dalilin da ya shafi rayuwar fitilun titin hasken rana shine tsawon rayuwar baturi:

Baturin lithium da Sresky ke amfani da shi ya fi dacewa da muhalli kuma yana da tsawon rayuwar sabis fiye da baturan gubar-acid na gargajiya. Kuma samfuranmu suna da fasahar zafin jiki ta TCS akai-akai, wanda ke tabbatar da aikin yau da kullun na fitilun titi a cikin sanyi da yanayin zafi.

A cikin matsanancin yanayi, idan ba ku kula da fitilun titin hasken rana cikin lokaci ba. Zai yi haɗari ga rayuwar sabis na baturin da ainihin tasirin amfani. Kayayyakinmu suna da fasahar ALS da FAS:

Fasahar ALS na iya tsawaita lokacin haske. Ko da a ranakun damina har yanzu suna iya yin aiki na kusan kwanaki goma, wanda ya fi sauran fitilun titin hasken rana.

Fasahar rahoton kuskure ta atomatik na FAS na iya gano kurakurai cikin sauri, inganta ingantaccen sadarwar korafin abokin ciniki tsakanin abokan ciniki da masana'anta.

Hasken hasken rana mai kaifin baki-daya yana da aikin jin jikin ɗan adam na PIR, Wanda zai iya firikwensin jikin ɗan adam don sarrafa tsarin aiki na hasken titin hasken rana da dare. Zai zama haske 100% idan akwai mutane. Kuma zai canza ta atomatik zuwa haske 1/3 bayan tsayayyen jinkiri lokacin da babu kowa, mai hankali yana adana ƙarin kuzari.

Game damu

SRESKY ƙwararren ƙwararren ƙwararren ƙwararren fitillu ne na titin hasken rana wanda aka kafa a cikin 2004. Kuma yana mai da hankali kan haɓaka manyan fitilun hasken rana tun 2005.

Shenzhen SRESKY yana da ƙwararrun ma'aikata sama da 300, gami da ƙwararrun injiniyoyi 30. Wurin shakatawa na masana'antu guda ɗaya yana da yanki mai girman murabba'in murabba'in 30,000 kuma yana da dandamali mai ƙarfi na R&D.

Kamfaninmu yana ba da samfuran hasken rana daban-daban, irin su fitilun titin hasken rana, fitilun lambu, kyamarorin hasken rana, fitilun lambun hasken rana, fitilun hasken rana masu zaman kansu masu zaman kansu ba tare da wutar lantarki da sauran samfuran hasken rana ba.

SRESKY yana aiki tuƙuru don zama alama mai daraja ta duniya a cikin masana'antar makamashi mai sabuntawa. Manufarmu ita ce samar da mafi kyawun samfuran hasken rana da samfuran mafi tsada a duniya don abokan cinikinmu.

Leave a Comment

Your email address ba za a buga.

Gungura zuwa top