Hoton aikace-aikacen
Daidaitacce Taimakon Rana
Zai iya magance matsalar kusurwar hasken rana lokacin da aka sanya fitilu a bangarorin biyu na hanya.
Sresky Core Technology
A iteration na sabon makamashi kayayyakin kullum
yana motsa mu don samun ci gaba a cikin haɓaka samfura da fasaha
Product Details
A iteration na sabon makamashi kayayyakin kullum
yana motsa mu don samun ci gaba a cikin haɓaka samfura da fasaha
Sabuwar birni / Sabuwar al'umma / Babbar Hanya / Sabon tsarin hasken hanyar kewayen birni wanda aka yi niyya don amfani da tushen hasken LED.
Shigarwa akan sanduna masu saman sandar sanda da hannaye na gefe ko sandunan nau'in bulala tare da tashoshi masu auna ø 60mm ko ø 76 zuwa ø 100mm adaftar.
Babban abu a cikin aluminum; bakin karfe sashi.
Fakitin baturi yana da hanyar rufe zafi da gano zafin jiki don caji da fitar da kariya ta zafin jiki.
Na'urorin gani masu girma (tare da ruwan tabarau na polymer na gani da rarraba haske iri ɗaya).
Babu haɗarin hoto-kwayoyin halitta. Wannan hasken yana cikin "Ƙungiyar Exempt" (babu haɗarin da ke da alaƙa da infrared, hasken shuɗi da hasken UV) daidai da EN 62471: 2008.
Tsarin sarrafawa mai aiki (fasaha na ALS, lamba don ƙirƙira No. 201710713248.6) yana canza ƙarfin halin yanzu don kula da lokacin haske na hasken wuta har ma a ƙarƙashin matsanancin yanayi.
LED modules, mai sarrafawa, baturi fakitin za a iya maye gurbinsu da kansa.
Duk sukurori na waje da aka yi amfani da su suna cikin SUS304 bakin karfe.
Daidaitaccen sashi don ƙarin ikon rana.
Alamar lambar allo Ƙararrawa ta atomatik don gazawa daban-daban ta fasahar FAS (Patent don ƙirƙira No.201 710713755.X)
Za a iya tsara hasken wuta a kowane tsari.
Ƙarfin wutar lantarki da kariyar zafin jiki.
Product Information
Girkawar Hanyar
da sauran kayayyakin
Aika Tambayoyin ku
Za mu tuntube ku da zarar mun sami sakon.
Hasken rana na titin Delta
Hoton aikace-aikacen
Zai iya magance matsalar kusurwar hasken rana lokacin da aka sanya fitilu a bangarorin biyu na hanya.
Product Details
Sabuwar birni / Sabuwar al'umma / Babbar Hanya / Sabon tsarin hasken hanyar kewayen birni wanda aka yi niyya don amfani da tushen hasken LED.
Shigarwa akan sanduna masu saman sandar sanda da hannaye na gefe ko sandunan nau'in bulala tare da tashoshi masu auna ø 60mm ko ø 76 zuwa ø 100mm adaftar.
Babban abu a cikin aluminum; bakin karfe sashi.
Fakitin baturi yana da hanyar rufe zafi da gano zafin jiki don caji da fitar da kariya ta zafin jiki.
Na'urorin gani masu girma (tare da ruwan tabarau na polymer na gani da rarraba haske iri ɗaya).
Babu haɗarin hoto-kwayoyin halitta. Wannan hasken yana cikin "Ƙungiyar Exempt" (babu haɗarin da ke da alaƙa da infrared, hasken shuɗi da hasken UV) daidai da EN 62471: 2008.
Tsarin sarrafawa mai aiki (fasaha na ALS, lamba don ƙirƙira No. 201710713248.6) yana canza ƙarfin halin yanzu don kula da lokacin haske na hasken wuta har ma a ƙarƙashin matsanancin yanayi.
LED modules, mai sarrafawa, baturi fakitin za a iya maye gurbinsu da kansa.
Duk sukurori na waje da aka yi amfani da su suna cikin SUS304 bakin karfe.
Daidaitaccen sashi don ƙarin ikon rana.
Alamar lambar allo Ƙararrawa ta atomatik don gazawa daban-daban ta fasahar FAS (Patent don ƙirƙira No.201 710713755.X)
Za a iya tsara hasken wuta a kowane tsari.
Ƙarfin wutar lantarki da kariyar zafin jiki.
Product Information
model | Saukewa: SSL-86 | Saukewa: SSL-88 | Saukewa: SSL-810 | SSL-812/815 |
---|---|---|---|---|
Hasken rana | Monocrystalline silicon 60w | Monocrystalline silicon 86w | Monocrystalline silicon 112w | Monocrystalline silicon 140w |
26700LifePo4 | 26700LifePo4 | 26700LifePo4 | 26700LifePo4 | 26700LifePo4 |
Cajin sarrafa zafin jiki | YES | YES | YES | YES |
CCT | 3000k 144pcs 5700k 144pcs | 3000k 144pcs 5700k 144pcs | 3000k 288pcs 5700k 288pcs | 3000k 288pcs 5700k 288pcs |
Haske mai haske.Max | 6000lm | 8000lm | 10000lm | 12000lm / 15000lm |
Farashin PIR | 120 ° | 120 ° | 120 ° | 120 ° |
Sanya tsayi / Nisa Max | 6m / 18m | 8m / 21m | 10m / 24m | 12m / 25m 15m / 27m |
IP/IK | IP65/IK08 | IP65/IK08 | IP65/IK08 | IP65/IK08 |
Yin cajin zazzabi | 0 ~ 55 ℃ | 0 ~ 55 ℃ | 0 ~ 55 ℃ | 0 ~ 55 ℃ |
Zazzagewar zafi | -20 ~ + 70 ℃ | -20 ~ + 70 ℃ | -20 ~ + 70 ℃ | -20 ~ + 70 ℃ |
Girkawar Hanyar
da sauran kayayyakin
Aika Tambayoyin ku